+ 86-13858200389

Allir flokkar

Fréttir

Þú ert hér : Heim>Fréttir

Hvað er kallkerfi háskólasvæðis?

Tími: 2020-06-30 HITS: 135

Samkvæmt byggingarmarkmiðum skólans um öruggt háskólasvæði, stafrænt háskólasvæði og snjallt háskólasvæði er skólinn vídeó kallkerfi útvarpskerfi hefur eftirfarandi þarfir í skólanum. Í kennsluhúsnæði skólans, alhliða skrifstofuhúsnæði, rannsóknarstofuhúsnæði o.s.frv., lendir meirihluti kennara og nemenda í neyðartilvikum. Hægt er að nota sjónræna kallstöðina til að biðja starfsfólk á vakt um kallkerfi og skoða þær upplýsingar sem birtar eru af skóla hvenær sem er og þú getur tengst eftirlitskerfi háskólasvæðisins til að stjórna og stjórna á alhliða stjórnunarvettvangi háskólasvæðisins.

 

Náðu áhrifum:

1.Fjölþrepa stjórnun

 

Fylgdu kerfisskipulagi og stjórnunarhugmyndum með skýrri ábyrgð, samvinnustjórnun og skref-fyrir-skref umsjón, samkvæmt kröfum myndbandssímkerfisútsendingarkerfisins, sem hægt er að stilla í gegnum bekkjarstig skólans.

 

2.Tvíhliða vídeó kallkerfi

 

Skóla sjónræn tengikví. Þegar kennarar og nemendur skólans lenda í neyðartilvikum, ýttu á hringingarviðvörunarhnappinn, stjórnunarklefan getur séð aðstæður sjónrænna kallkerfisstöðvarinnar í kring í gegnum IP netkerfi sjónræna stjórnborðið og áttað sig á sjónrænu tvíhliða talinu.

 

3. Vöktunaraðgerð

 

Þegar yfirvald leyfir getur eftirlitsstöðin fylgst með aðstæðum í kringum myndbandssímtalsstöðina.

 

4. Fjölaðila símtöl

 

Styðjið handfrjálsa símtöl í fullri tvíhliða símtöl (með öskrandi bælingu og bergmálsdeyfingu), skýrri og stöðugri rödd. Fjölaðila símtölum er skipt í ráðstefnuham, stjórnunarham og svarstillingu, sem gerir það auðveldara að senda samskipti.

 

5. Hljóð- og myndaðgerðir

 

Þegar starfsfólk skólastjórnenda sendir út eða talar getur kerfisþjónninn sjálfkrafa tekið upp útsendingarefni eða efni ræðu tveggja aðila og hljóð- og myndskrár eru sjálfkrafa vistaðar á þjóninum til síðari viðmiðunar.

 

6. Útsending, trúboð, tónlist

 

Skólamiðstöðin (undirstjórnarherbergi) getur sinnt útsendingum á öllu svæði, umdæmisútvarpi, reglubundnum útsendingum og slökkviútsendingum á sínu svæði (kennsluhúsnæði, skrifstofuhúsnæði o.s.frv.); útsendingaraðferðin styður skráaútsendingar, hrópútsendingar og útsendingar utanaðkomandi hljóðgjafa.

 

Ræddu við okkur um að byggja upp þitt fullkomna kallkerfissímakerfi.

 

Ningbo Joiwo Explosionproof fagnar fyrirspurn þinni hjartanlega, með faglegum rannsóknum og þróun og margra ára reyndum verkfræðingum, getum við einnig sérsniðið lausnina okkar til að mæta sérstökum viðskiptaþörfum þínum.


Skráðu þig og sparaðu!Sértilboð í tölvupósti og takmarkaðan tímaafsláttartilboð